



**BUILDERS'
FINANCE SERVICES**
MTAJI VIJIJINI, MAISHA BORA



Kuhusu Kampuni ya Builders' Finance Services

BFS ni kampuni ya mikopo ya Tanzania ambayo imejikita katika kuwezesha wananchi kufikia malengo yao ya kiuchumi na kijamii kupitia mikopo nafuu na elimu ya fedha.

Busti Mtaji

Ni mkopo wa kikundi kuanzia watu watano, wanaume na wanawake.

Vigezo

- Kikundi kiwe na wanachama kuanzia watano (5)
- Kila mwanchama awe na umri wa kuanzia miaka kumi na nane hadi 68
- Kila mwanachama awe na kitambulisho cha NIDA au cha kura
- Barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa
- Kila mwanachama awe na biashara au chanzo cha mapato.

Kiwango

Mkopo huu unaanzia laki moja.

Riba

Busti Mtaji ni mkopo nafuu wenye riba ya asilimia 3.5 kwa mwezi.

Walengwa

Wakulima, mama lishe, wafugaji, boda boda, wajasiriamali na wapambanaji wote.

Kwa mawasiliano zaidi

Makao Makuu

0763 18 18 40

Mlandizi

0756 69 26 92

Chalinze

0653 43 31 06

Morogoro

0713 90 29 04

BUILDERS' FINANCE SERVICES

P.O. Box 12106 Sky City Mall, 7th Floor, Mlalakuwa Street, Dar Es Salaam, Tanzania, Africa