
BUILDERS’
FINANCE SERVICES
M T A J I  V I J I J I N I ,  M A I S H A  B O R A

taji

Vigezo 
• Mkopaji awe na umri wa miaka kumi nane (18) hadi 68.
-  Awe na kitambulisho cha NIDA au cha Kura 
-  Awe na biashara au chanzo cha mapato 
-  Awe na barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa. 
-  Awe mkazi wa eneo husika. 

Kiwango
Mkopo huu unaanzia laki mbili. 

Walengwa 
Wajasiriamali, wafanyabiashara  na wapambanaji wote.

Mshiko Loan
Mshiko loan ni mkopo wa mtu mmoja mmoja ambao 
unaanzia laki mbili. 

Kwa mawasiliano zaidi 

Makao Makuu Mlandizi Chalinze Morogoro
0763 18 18 40 0756 69 26 92 0653 43 31 06 0713 90 29 04

Kuhusu Kampuni ya Builders’ Finance Services
BFS ni kampuni ya mikopo ya Tanzania ambayo imejikita katika 
kuwezesha wananchi kufikia malengo yao ya kiuchumi na 
kijamii kupitia mikopo nafuu na elimu ya fedha. 
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